(PLVN) - Ngay khi Kỳ họp thứ 7, (QH) khóa XV kết thúc, sáng 30/6, Ủy viên Bộ Chính trị, Thường trực Ban Bí thư Lương Cường cùng Đoàn Đại biểu (ĐB) QH tỉnh Thanh Hóa đã tiếp xúc cử tri tại TP Thanh Hóa.
(PLVN) - Ngày 19/6, Chủ tịch UBND TP Hải Phòng Nguyễn Văn Tùng cùng tổ đại biểu HĐND TP số 1 đã tiếp xúc cử tri huyện Cát Hải chuẩn bị Kỳ họp thứ 18 HĐND TP khóa XVI, nhiệm kỳ 2021 - 2026.
(PLVN) - Đó là thông tin đáng chú ý tại báo cáo UBND tỉnh Lâm Đồng gửi Thường trực HĐND tỉnh ngày 23/5 báo cáo gửi kết quả giải quyết các ý kiến, kiến nghị của cử tri.