Thưởng nóng lực lượng phá vụ án "giết người ở Hóc Môn"
![Lãnh đạo Công an TP Hồ Chí Minh trao thư khen các đơn vị, cá nhân kịp thời điều tra vụ giết người, cướp tài sản](https://image.baophapluat.vn/200x130/Uploaded/2024/eyvrnwwjv/2024_01_10/lanh-dao-trao-khen-thuong-4540.png)
(PLVN) - Ngày 10/1, tại Thành phố Hồ Chí Minh, Ban Giám đốc Công an (CATP) đã tổ chức buổi lễ biểu dương và thưởng nóng cho các đội nghiệp vụ, Công an địa phương, ghi nhận và đánh giá cao tinh thần khả năng nhanh chóng phối hợp triệt phá vụ án "Giết người, cướp tài sản" diễn ra vào ngày 06/01/2024 tại huyện Hóc Môn. Chỉ sau 72 giờ điều tra, xác minh, các đơn vị Công an thành phố đã bắt giữ được nghi phạm gây án.