Công an huyện Yên Thành (Nghệ An) cho biết, lợi dung khu vực giáp ranh giữa 2 huyện Yên Thành và Quỳnh lưu, một số đối tượng đã tổ chức đánh bạc.
Vào 22h30 ngày 17/4/2011, trong lúc làm nhiệm vụ tuần tra Công an huyện Yên Thành phát hiện và bắt quả tang vụ đánh bạc tại gia đình bà Đinh Thị Nhàn xóm Tiến Sơn, xã Tân Sơn, huyện Quỳnh Lưu.
Tại hiện trường, 25 đối tượng đánh bạc bị tạm giữ cùng với các tang vật gồm 2 chiếc chiếu nhựa, 2 bộ Tú lơ khơ, 19 điện thoại di động, 5 xe máy và gần 100 triệu đồng.
Vụ việc đang được Công an huyện Yên Thành tiếp tục điều tra làm rõ.
Q.Trung